YP-902-12-5YP-902-12-5

Power Supply 12VDC-5A


Giá:1,950,000 Download
YP-902-24-3YP-902-24-3

Power Supply 24VDC - 3A


Giá:2,000,000 Download
YP-904-12-5BYP-904-12-5B

Bộ nguồn Switch 12VDC - 5A


Giá:850,000 Download
YB-300YB-300

Khóa chốt thả


Giá:1,250,000 Download
YB-500B-LEDYB-500B-LED

Khóa chốt thả


Giá:1,500,000 Download
YB-600B-LEDYB-600B-LED

Khoá chốt rơi, có chìa khóa cơ (Fail-Secure)


Giá:2,750,000 Download
YM-280N(LED)YM-280N(LED)

Khóa nam châm điện


Giá:1,350,000 Download
YM-280FWYM-280FW

Khóa nam châm điện ngoài trời


Giá:2,200,000 Download
YM-2400SLYM-2400SL

Khóa nam châm điện chống cắt


Giá:4,200,000 Download
YM-280D(LED)YM-280D(LED)

Khóa nam châm điện - khóa đôi


Giá:2,500,000 Download
YM-280S(LED)YM-280S(LED)

Khóa nam châm điện - có đèn cảm ứng


Giá:20,773,200 Download
YS-130NO_NCYS-130NO_NC

Khóa lẫy điện


Giá:750,000 Download
YS-133NCYS-133NC

Khóa lẫy điện


Giá:1,650,000 Download
WS-C2960X-48TS-LLWS-C2960X-48TS-LL

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite


Giá:37,234,050 Download
WS-C2960X-48TS-LWS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base


Giá:45,998,400 Download
GLC-SX-MMDGLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM


Giá:5,696,250 Download
GLC-LH-SMDGLC-LH-SMD

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM


Giá:11,334,750 Download
GLC-TEGLC-TE

1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire


Giá:4,500,300 Download
CISCO1921/K9CISCO1921/K9

C1921 Modular Router, 2 GE, 2 EHWIC slots, 512DRAM, IP Base


Giá:14,173,950 Download
CISCO1921-SEC/K9CISCO1921-SEC/K9

Cisco1921/K9 with 2GE, SEC License PAK, 512MB DRAM, 256MB Fl


Giá:20,112,750 Download
CISCO1941/K9CISCO1941/K9

Cisco 1941 w/2 GE,2 EHWIC slots,256MB CF,512MB DRAM,IP Base


Giá:18,938,850 Download
CISCO2911/K9CISCO2911/K9

Cisco 2911 w/3 GE,4 EHWIC,2 DSP,1 SM,256MB CF,512MB DRAM,IPB


Giá:43,716,750 Download
ASA5508-K9ASA5508-K9

ASA 5508-X with FirePOWER services, 8GE, AC, 3DES/AES


Giá:49,732,200 Download
ASA5512-FPWR-K9ASA5512-FPWR-K9

ASA 5512-X with FirePOWER Services, 6GE, AC, 3DES/AES, SSD


Giá:53,379,900 Download
1  2  3  4  5 
CÔNG TY TNHH TM & DV MINH TRUNG ĐẠT
iconaddress.png
26 đường số 21, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức, TP.Hồ Chí Minh.
iconphone.png
+84-8 - 38 204 770
iconfax.png
+84-8 - 38 204 456
iconemail.png
mtd2659@gmail.com

MTD Việt Nam

Copyright 2022 © mtdvn.com Thiết kế và phát triển bởi GSS . GPĐKKD số 0310029841 do Sở KHĐT Tp.HCM cấp ngày 18/05/2010. Cập nội dung: Nguyễn Tấn Đạt

Cung cấp giải pháp tốt nhất, thiết bị tốt nhất cho khách hàng. Cung cấp dịch vụ tốt nhất trong thời gian sớm nhất và giá thành tốt nhất cho khách hàng.